บล็อกโพสต์ล่าสุด

1. หาเพื่อนเล่น FSX Steam Edition

ใครเล่นก็เม้นชื่อน่อยนะครับ (ใน Steam)
    หัวข้อ
    Uncategorized
  2. เข้าเซิร์ฟ multiplayer ไม่ได้

ช่วยด้วยครับ ผมจะลองเข้าเล่น โหมด multiplayer พอใส่ไอดีเซิร์ฟจากเว็บ fsopen อ่ะครับ แต่พอใสไปแร้ว กด find ก็ขึ้นกำลังเชื่อมต่อ แต่พอสักพัก ก็ขึ้นว่า cannot create connection to host อ่ะครับ แก้ยังไง ดีครับ อยากลองเล่นกับเขาบ้าง

http://picture.in.th/id/66108e9f1f48...a7520bd9314d5f
    ป้ายกำกับ: multiplayer เพิ่ม / แก้ไข ป้ายกำกับ
    หัวข้อ
  3. HOTAS Warthog by Skypig

อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ HostmanACE ดูโพสต์
    สวัสดีครับ ผมสนใจเรื่องเครื่องบินมานานโดยเฉพาะ เครื่องบินสมัยสงครามโลก warbirds ดีใจจังที่เจอกลุ่มคนคอเดียวกัน ยังเล่นเนตไม่ค่อยเก่งนะครับ ได้อ่านเรื่อง HOTAS ของคุณแล้วชอบมากๆ และเหนด้วยครับ
    ...
    หัวข้อ
  4. RC scale planes.

ขอประเดิม บล๊อกใหม่ เป็นคนแรก ด้วย RC C-130 นะครับ ผมจะรวบรวม ความรู้เกี่ยวกับ การเล่น RC โดยจะเน้น เครื่องบินสเกล ทหาร เป็นหลักนะครับ ท่านใด มีข้อมูล หรือความรู้ดี ๆ มาแชร์กันได้นะครับ

Updated 20-12-12 at 09:36:41 by fly_me

หัวข้อ