สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3
    Member

มาตรฐาน Website คำนวณน้ำมัน

ผมเคยไปเปิดเจอ ในเวพของ flyarmysim.ob.tc แต่ตอนนี้ ไม่มีแล้ว สงสัยเขากำลังปรับปรุงอยู่ ผมเลยไปหา google จนเจอ ครับ เป็น เวพเดียวกัน สามารถ คำนวณน้ำมัน เครื่องบินได้หลายรุ่น ผมคิดว่า เวพนี้ก็คง ช่วยได้ไม่มากก็น้อยครับ ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยครับ

http://fuel.aerotexas.com/

"ถึงผมจะเดินช้า....แต่ผมก็ไม่เคยเดินถอยหลัง"

ชาวร็อค รูปส่วนตัว ★โต้ ชาวร็อค★
    เขื่อนแม่กวงอุดมธารา

โอ้ ขอบคุณมากครับแทน มีประโยชน์

Banned

ขอบคุณมากครับ น้องรัก..

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด