หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 12
สรุปผลการค้นหา 31 ถึง 33 จากทั้งหมด 33

หลายปีมานี่ หลังจากทีมทหารอากาศ ร่วงตกชั้นลงมา ผมได้แต่ชายตามอง
    เจอนายทหารรุ่นพี่ๆ ก็แอบถาม ท่านก็ตอบ แบบ ตามสภาพ

ความเกรียงไกร ของทีมทัพฟ้า จะกลับมาได้อีก เมื่อไร
    ผมมาคิดดู ขณะทึมตกต่ำ แล้วผม ไม่ใยดี ทีม ทอ. คงกลับมาได้ยาก
    ดังนั้น ผมจึงต้อง หันมามอง ให้บ่อยขึ้นกว่าเดิม

ช่วยกัน อีกแรง

.................................หลังจากที่บอร์ดบริหารสโมสรแอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด ทำหนังสือขอเลื่อนโปรแกรมไปยังฝ่ายจัดการแข่งขันศึกเอ็ม150 แชมเปี้ยนชิพ(ไทยลีก2)
    ........ ที่จะเปิดสนามธูปะเตมีย์ เจอกับ สโมสรอุดรธานี เอฟซี จากเดิมในวันเสารที่ 16 กุมภาพันธ์ ไปเป็น

.............. วันอาทิตย์ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2562 เนื่องจากสนามติดกิจกรรมของกองทัพอากาศ

มาลุ้นกันต่อ

ตั้งใจมาดูเกมส์นี้ ใกล้บ้าน ครึ่งแรก นำ 1:0
    ครึ่งหลัง น่าเป็นห่วง
    ไฟล์ภาพขนาดย่อ ไฟล์ภาพขนาดย่อ IMG_20190217_195725.jpg  

เฝ้าติดตามผลแข่งของทีม air Force จากเมืองซัปโปโร รุ่งเช้าจึงรู้ว่า พ่ายคาบ้าน 1:3 ต้องให้กำลังใจกันต่อไป

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด