สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

Post สนามบินสุราษฎร์ธานี

มีใครมีสนามบินสุราษบ้างครับ

เดี๋ยวบ่ายๆมาอัพให้ครับท่าน

ขออภัยจำไม่ได้ผลงานท่านใด ขออนุญาตยกเครดิตให้ผู้จัดทำครับ

download: https://www.thaic-130.net/forums/att...1&d=1493099884

ไฟล์แนบ ไฟล์แนบ
    • ชนิดไฟล์: rar vtsb.rar (385.6 กิโลไบต์, 234 views)

ขอบคุณครับ อันนี้เป็นของ fsx รึป่าวครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Pongsatnhor_thai : 25-04-17 เมื่อ 14:12:01

ยินดีครับ

ลองติดตั้งแล้วให้ดูต้นไม้รอบๆสนามบินครับท่าน ถ้าต้นไม้เหลี่ยมๆแสดงว่าของ 2004 ครับ
    (พอดีผมยังไม่ได้เข้าไปลองเหมือนกันครับ แต่โหลดเก็บๆเอาไว้ครับ)

ตัวที่ให้มา ของ 2004 ครับ

เด๋วจะอัพของ P3D ให้นะคับ

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด