What's new
  • ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ไทยซีร้อยสามสิบครับ, หากท่านพบปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ของเรา
    หรือต้องการเสนอแนะประการใดสามารถโพสแจ้งได้ที่ ฟอรั่ม: Contact us/help info ,ขอบคุณครับ.
    แจ้งข่าวสารการอับเดทฟอรั่ม Thaic-130

Live support: SKYPIG / Lt.Col.Tirapong Kongsomrit, e-mail: kongsomrit@yahoo.com
    กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
    Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประมวลผลงาน 30ปี 601sqdn

★โต้ ชาวร็อค★

Administrator
Staff member
เจอร้านข้าวแกงใหม่ ติด taxi way เลย ฮาฮา..

คราวนี้อยากดูเครื่องบินสนามบินเชียงใหม่ ไม่ต้องไปแอบส่องให้โดนไล่เหมือนทุกทีแล้วนะครับ.

:Emo_korea_021.gif::Emo_korea_021.gif:

Attachments

wis_tom

Super Moderator
ฉากหลัง L-39 สวยงามด้วยหมอก และฟ้าครึ้ม ดำทมึน ดูแล้วน่าเอาไปทำ
wallpaper จังครับ

ขอขอบคุณ toto_cnx และ sharkies ที่ให้คำตอบครับ
แต่ผมลากอวนมาประมาณครึ่งเดือน ยังหาตัวที่มีโมเดลตัวยาวยังไม่เจอเลยครับ
มีแต่โมเดล อื่น ๆ ที่เรามีอยู่แล้ว และเนตที่ใช้ก็ช้า ๆๆๆๆๆ จึงต้องมาขอรบกวนขอไฟล์จากท่าน

คงจะต้องพยายามต่อไป จากที่ต่าง ๆ ครับ ขอบพระคุณอีกครั้งหนึ่งครับ
และยังมีความหวังว่าจะได้ลงเล่นกับเขาบ้างครับ.....
wis_tom

เอาตัว setup ไปก่อนนะครับ (base back v1.1 มี crack ไปให้ด้วย)
แต่ตัว extrapack ที่มีโมเดล H และตัวยาว ต้องหา crack หรือ key เพิ่มครับ

base pack for fs9
Please, Log in or Register to view URLs content!

extrapack for fs9
Please, Log in or Register to view URLs content!

wis_tom

Super Moderator
ขอขอบคุณมาก ๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

ชุดซิมผมกลับถึงบ้านเชียงใหม่เรียบร้อยแล้วนะครับ

มา 60108 เพ้นหาง และรองวิฑูร ให้คุณพี่พลขับท่านเดิมขนมาส่งที่บ้านเมื่อสักครู่ครับ

ขอบพระคุณพี่หมูมากๆ ครับผม, มีโอกาสข้างหน้าอีกครั้งผมยินดีรับใช้นะครับพี่.

:Emo_korea_046.gif::Emo_korea_046.gif:

skypig

ok ครับ

ประกอบเสร็จ พร้อมบิน เมื่อไร บอกมา

บินได้แล้วครับผม แต่ตอนนี้ต้องมานั่งลอกเทปกาวสองหน้าจาก throttle
แล้วเตรียมแปะใหม่ เพราะหลุดตอนขนส่งครับ (จาก บน.41 มาบ้าน)
ตอนเที่ยงผมเข้าไปตรวจเช็คของเองเรียบร้อย ขนมาจากฝูงสภาพดีมากครับ

ส่วนเทปกาวตอนแรกผมลอกไปแล้วรอบ แต่แบบหยาบๆ
แล้วแปะใหม่มันไม่ยอมติดกับ holder ที่สั่งทำมาครับ
นึกว่าอยู่แล้วนะครับ บินๆ ลองเครื่องรอบดอนเมืองอยู่ หลุดคามือ --*

นอกนั้นไม่มีปัญหาอะไรครับ เนียน..

:Emo_korea_083.gif::Emo_korea_083.gif:

เดี๋ยวมาอัพรอกล้องกลับมาก่อนครับพี่
บอยเอากล้องไปซ่อมหน้าจอพังให้ครับผม

:Emo_korea_043.gif::Emo_korea_043.gif:

skypig

อีก สิบ หรือยี่สิบ ปีข้างหน้า c-130 ของเรา
จะมีสภาพเหมือน C-123 ลำนี้ที่จอดในพิพิธภัณฑ์ ทอ.หรือเปล่าหนอ?

Attachments

Maverick231

Senior Member
:Emo_korea_021.gif: เด่วผมไปเยี่ยมชมครับ ผมชอบ ผมไปพิพิธภัณณ์ทีไร ผมต้องขึ้นไปนั่งค้อกพิททุกที

ยังจำบรรยากาศงานได้เหมือนเพิ่งเมื่อวสานเลยนะครับ แปปเดียวผ่านไปหลายปี

Flag Counter

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see