• ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ไทยซีร้อยสามสิบครับ, หากท่านพบปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ของเรา
    หรือต้องการเสนอแนะประการใดสามารถโพสแจ้งได้ที่ ฟอรั่ม: Contact us/help info ,ขอบคุณครับ.
    แจ้งข่าวสารการอับเดทฟอรั่ม Thaic-130

Live support: SKYPIG / Lt.Col.Tirapong Kongsomrit, e-mail: [email protected]
    กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
    Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

FSP : CrewPack Thai Airline

chonlatorn

Combat Ready
CrewPack Thai Airline

Download Link >>>> กดเลย

ในไฟล์นี้ประกอบไปด้วย

Bangkok Airway
NokAir
Thai Airasia
Thai Airways Intl

แตกไฟล์ลงใน C:\Program Files (x86)\Microsoft Games\Microsoft Flight Simulator X\FsPassengers\Sound\CrewPack

หลังจากนั้นเลิอกใน FSP ได้ตามใจครับ หรือจะตั้งให้เสียงไหนเป็น Default ก็ได้

แก้ไขล่าสุดโดย mod:
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

wis_tom

Super Moderator
แจ่มเลย มีทุกค่าย ถูกใจมากเลยคร้าบ บ
ขอบพระคุณมากครับ น้องชล

wis_tom

Super Moderator
สามารถกดโหลดได้แล้วนะครับ
หรือจะโหลดจากที่ผมแปะลิงค์ 4shared ไว้ก็ได้ครับ

Flag Counter

ด้านบน