• ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ไทยซีร้อยสามสิบครับ, หากท่านพบปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ของเรา
    หรือต้องการเสนอแนะประการใดสามารถโพสแจ้งได้ที่ ฟอรั่ม: Contact us/help info ,ขอบคุณครับ.
    แจ้งข่าวสารการอับเดทฟอรั่ม Thaic-130

Live support: SKYPIG / Lt.Col.Tirapong Kongsomrit, e-mail: [email protected]
    กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
    Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

[Skin] IRIS2015 PC-9/A RTAF

NOOB

Administrator
Staff Member
ข้อความโพสต์
2,585
คะแนนการตอบรับ
1
แต้มสะสม
38
For IRIS ‘Pro Training Series’ – “Pilatus PC-9/A” (เวอร์ชั่นใหม่ครับ)
Read more http://www.irissimulations.com.au/fsxp3d-pro-training-series-pilatus-pc-9a

download: http://www.thaic-130.net/forums/attachments/6516/
*ให้ลบตัวเก่าลายฝูงฝึกขั้นปลายออกไปเลยนะครับ อันใหม่นี่ผมอัพเดทลายละเอียดเพิ่มไป ลิ้งค์ใหม่มีครบ 2ลาย พร้อม config ครับ.

ไฟล์แนบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

fly_me

Super Moderator
669
0
แต้มสะสม
16
หล่อมาก ๆ ครับ

wis_tom

25 สิงหาคม 2010
747
2
แต้มสะสม
18
สวยงามมากๆ ครับ

เอ แล้ว CT4 จะรื้อสีทำใหม่ไหมครับ โตโต้

NOOB

2,585
1
แต้มสะสม
38
ขอบพระคุณคร้าบพี่ๆ

กำลังทำ Blue phoenix อยู่ครับ
บริเวณนกใต้ท้องเครื่องยากจับใจ น้ำตาจิไหลครับ T_T

ct4 เห็นกำลังสร้างกันอยู่ครับพี่ต้อม แต่ยังไม่ปล่อยครับ.

ไฟล์แนบ

wis_tom

747
2
แต้มสะสม
18
เอาใจช่วยครับ

ส่วน CT 4 -รับทราบครับผม

Sindhu Ratna

Senior Member
9,041
0
แต้มสะสม
36
For IRIS ‘Pro Training Series’ – “Pilatus PC-9/A” (เวอร์ชั่นใหม่ครับ)
Read more http://www.irissimulations.com.au/fsxp3d-pro-training-series-pilatus-pc-9a

download: http://www.thaic-130.net/forums/attachments/6516/
*ให้ลบตัวเก่าลายฝูงฝึกขั้นปลายออกไปเลยนะครับ อันใหม่นี่ผมอัพเดทลายละเอียดเพิ่มไป ลิ้งค์ใหม่มีครบ 2ลาย พร้อม config ครับ.

คลิกแล้ว ปรากฏว่า... "ระบบไม่พบ ไฟล์แนบ ที่คุณต้องการ. หากคุณพบว่าข้อมูลผิดพลาด กรุณาแจ้ง administrator" ครับผม

NOOB

2,585
1
แต้มสะสม
38
แก้ไขเรียบร้อยครับ ขออภัย copy ลิ้งค์มาไม่ถูกครับ :)

wis_tom

747
2
แต้มสะสม
18
ขอบพระคุณมากครับโตโต้ ของเดิมว่างามแล้ว ของใหม่งามสุดๆ เลย

NOOB

2,585
1
แต้มสะสม
38
ยินดีค้าบพี่ต้อม ^^

siravach555

1
0
แต้มสะสม
1
โหลดไม่ได้ครับ

NOOB

2,585
1
แต้มสะสม
38
โหลดไม่ได้ครับ
ลองโหลดดูอีกครั้งนะครับ พอดีเปลี่ยน os serverกำลังเซ็ทระบบใหม่เพิ่งเสร็จครับ

pongsakon16089

27 สิงหาคม 2020
1
0
แต้มสะสม
1
อยากทราบชื่อ font ของเลขหางของฝูงฝึกขั้นปลายครับ

Flag Counter

เกี่ยวกับเรา

• เว็บไซต์ "www.thaiC-130.net" จัดทำขึ้นเมื่อ 22 กุมภาพันธ์ 2551
    ความสมบูรณ์ของเนื้อหา ยังจำเป็นต้องได้รับการปรับปรุง หากท่านสนใจที่จะร่วมสนับสนุนให้ดียิ่งขึ้น กรุณาติดต่อมายังผู้จัดทำ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง

ขอขอบพระคุณ

พลอากาศเอก อมฤต จารยะพันธ์
พลอากาศโท ปรีชาพล ผุสสราค์มาลัย
กัปตันสุทิพย์ สิริสรรพ (การบินไทย)
กัปตันยุทธการ ปุรินทราภิบาล (ไทยแอร์เอเชีย)
กัปตันราชันย์ สุดหล้า (ไทยแอร์เอเชีย)
นาวาอากาศโทสุรินทร์ คอทอง
นาวาอากาศตรีขวัญ สุภรสุข
คุณพงษ์ พินิจ นสพ.ไทยรัฐ

ติดต่อเรา

Contact Me
Lt.Col.Tirapong Kongsomrit
[email protected]
www.thaic-130.net