• ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ไทยซีร้อยสามสิบครับ, หากท่านพบปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ของเรา
    หรือต้องการเสนอแนะประการใดสามารถโพสแจ้งได้ที่ ฟอรั่ม: Contact us/help info ,ขอบคุณครับ.
    แจ้งข่าวสารการอับเดทฟอรั่ม Thaic-130

Live support: SKYPIG / Lt.Col.Tirapong Kongsomrit, e-mail: kongsomrit@yahoo.com
    กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
    Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

VTPP_FSX "Phitsanulok" [v1.5]

Tow_Petrucci

Scenery Designer, Technical Adviser
ข้อความโพสต์
213
คะแนนการตอบรับ
0
แต้มสะสม
16
Kalasin,Thailand
KT-Designs Scenery Presents...
VTPP_FSX "Phitsanulok" for FSX

Phitsanulok is one of the Royal Thai Air Force (RTAF) airbase,One half is operating by RTAF's Wing4. (Military Flights)
And one half is operating by Civil Aviation (Commercial Flights)
This airbase has very large area and now operating by 461Sqdn. "Vampire" with BT-67s and GAF Nomad.
which military operations royal Rain Maker airlifting and safety information flight goes here.
This airbase has 1 runways (14-32) and have 13 revetments on main apron with new and old Civil Airport Terminal area.

Features:
- High resolution of Photoscenery*
- Custom-Modeled Terminal & Buildings
- Custom-Modeled Aircraft Revetments
- Realism library objects placing
- Static RTAF & Thai Air Asia aircraft in the authentic parking position

*Our free version use Photo-scenery instead of a GMax Ground Polygons, Default Runways,Taxiways
and the color of the Photo-scenery is suitable only for "Summer" season.

Download: http://adf.ly/beL8U
(Wait 5 Sec. and press SKIP AD>)

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

chonlatorn

Combat Ready
201
0
แต้มสะสม
16
แหล่มจริง ๆ สวยมาก ๆ

NOOB

Administrator
Staff Member
2,585
1
แต้มสะสม
38
แหล่มจริง ๆ สวยมาก ๆ
ว่างๆ ช่วยกันทดสอบด้วยนะคร้าบ จาได้ให้เต๋าแก้ไขให้สมบูรณ์ครับ แทงกริ้วๆ

skypig

7 มิถุนายน 2010
2,485
0
แต้มสะสม
36
มีเวลาว่างจะขอลองบ้าง

Scenery Designer, Technical Adviser
213
0
แต้มสะสม
16
ตอนนี้เสร็จหมดแล้วครับ รอแปปนะครับกำลังจะอัพโหลด เดี๋ยวดาวน์โหลดได้ที่หัวกระทู้เลยครับผม ^_^

NOOB

2,585
1
แต้มสะสม
38
เยๆ รอทดสอบครับ

:Emo_korea_076.gif::Emo_korea_076.gif:

NOOB

2,585
1
แต้มสะสม
38
ผมให้ผ่านคร้าบ!!

:Emo_korea_083.gif::Emo_korea_083.gif:

ไฟล์แนบ

wis_tom

Super Moderator
25 สิงหาคม 2010
746
2
แต้มสะสม
18
ผมทดสอบแล้วไม่ผ่าน (ซะเมื่อไหร่)
เฟรมเรทดีมากๆ ดูรูปแล้วกัน

ไฟล์แนบ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

skypig

7 มิถุนายน 2010
2,485
0
แต้มสะสม
36
ขอบใจหลายเด้อ หลานเด้อ
เสร็จทันเวลา ตามกำหนด
อย่างมีฝีมือ และคุณภาพ
นี่แหละเด็กดี รักษาสัจจะ สัญญา

you best

213
0
แต้มสะสม
16
ขอบคุณครับพี่หมู :Emo_korea_046.gif:
THANK YOU SIR! ^_^

NOOB

2,585
1
แต้มสะสม
38
ปีใหม่ไปเที่ยวสนามบินใหม่ฉลองครับ

ไฟล์แนบ

NOOB

2,585
1
แต้มสะสม
38
แทงกริ้วครับเต๋า

ไฟล์แนบ

Flag Counter

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เกี่ยวกับเรา

• เว็บไซต์ "www.thaiC-130.net" จัดทำขึ้นเมื่อ 22 กุมภาพันธ์ 2551
    ความสมบูรณ์ของเนื้อหา ยังจำเป็นต้องได้รับการปรับปรุง หากท่านสนใจที่จะร่วมสนับสนุนให้ดียิ่งขึ้น กรุณาติดต่อมายังผู้จัดทำ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง

ขอขอบพระคุณ

พลอากาศเอก อมฤต จารยะพันธ์
พลอากาศโท ปรีชาพล ผุสสราค์มาลัย
กัปตันสุทิพย์ สิริสรรพ (การบินไทย)
กัปตันยุทธการ ปุรินทราภิบาล (ไทยแอร์เอเชีย)
กัปตันราชันย์ สุดหล้า (ไทยแอร์เอเชีย)
นาวาอากาศโทสุรินทร์ คอทอง
นาวาอากาศตรีขวัญ สุภรสุข
คุณพงษ์ พินิจ นสพ.ไทยรัฐ

ติดต่อเรา

Contact Me
Lt.Col.Tirapong Kongsomrit
kongsomrit@yahoo.com
www.thaic-130.net